Escalator Dan Do Masnachol 30 graddyn ddyfais fecanyddol a ddefnyddir ar gyfer cludo pobl yn fertigol rhwng gwahanol lefelau o adeiladau. Yn nodweddiadol, maent ar ffurf grisiau symudol, sy'n cynnwys 'cadwyn' o gamau alwminiwm un darn neu ddur di-staen wedi'i arwain gan system o draciau mewn dolen barhaus.
Manylion Cyflym
| Enw cwmni | Aolida, FUJI, OEM |
| Man Tarddiad | Zhejiang, Tsieina |
| Rhif Model | AEE310 |
| Math | grisiau symudol |
| Enw Cynnyrch | Escalator Alwminiwm Step Dan Do |
| Ardystiad | ISO, CE, CU-TR |
| Defnydd | Canolfannau siopa, ysbytai, adeiladau swyddfa |
| Ongl | 30/35 |
| Cyflymder â Gradd | 0.5m/s |
| Lled cam | 600mm/800mm/1000mm |
| Uchder teithio | 3000-8000mm |
| Gwarant | 12 Mis |
| Gallu Cyflenwi | 30000 Set/Set y Flwyddyn |
| Manylion Pecynnu | Bag dal dwr |
Porthladd | Ningbo/Shanghai |
Amser Arweiniol | 25 diwrnod |
Nodweddion Cynnyrch
Defnyddir grisiau symudol yn gyffredin mewn adeiladau lle mae angen symud nifer fawr o bobl, megis canolfannau siopa, meysydd awyr, systemau cludo, neuaddau arddangos, gwestai, arenâu, adeiladau cyhoeddus, ac ati.
Cyflymder
Mae buanedd grisiau symudol yn gyson ac yn gyffredinol mae tua 0.3-0.6 m (1-2 tr) yr eiliad. Mae hyn yn cyfieithu i tua 27-55 m (90-180 tr) y funud. Gall grisiau symudol sy'n symud 44 m (145 tr) y funud ar gyfartaledd gludo dros 10,000 o bobl yr awr, sy'n gynhwysedd llawer uwch na system lifft safonol.







Proffil Cwmni



Ein Cwsmeriaid





Tagiau poblogaidd: grisiau symudol dan do masnachol 30 gradd, Tsieina, gweithgynhyrchwyr, ffatri, rhad, pris isel, prynu disgownt, a wnaed yn Tsieina








