elevator archfarchnad
Manylion Cyflym:
| Enw Brand | Aolida, FUJI, OEM |
| Lle Tarddiad | Zhejiang, Tsieina |
| Rhif y Model | AEE310 |
| Math | Esgynnwyr |
| Enw'r cynnyrch | Esgynnydd Dan Do Cam Alwminiwm |
| Ardystio | ISO、 CE、CU-TR |
| Defnydd | Siopau, ysbytai, adeiladau swyddfa |
| Ongl | 30/35 |
| Cyflymder wedi'i Raddio | 0.5m/au |
| Lled cam | 600mm / 800mm / 1000mm |
| Uchder teithio | 3000-8000mm |
| Gwarant | 12 Mis |
| Gallu Cyflenwi | 30000 Set/Setiau y Flwyddyn |
| Manylion Pecynnu | Bag gwrth-ddŵr |
Porth | Ningbo/Shanghai |
Amser dirwyn | 25 diwrnod |
Nodweddion Cynhyrchu
1、Gallu trawsgludo mawr, gyda llif hyd yn oed o bobl, yn gallu cludo pobl yn barhaus.
2、Yn gyfleus i godi i fyny ac i lawr: gall pobl godi ac i lawr ar unrhyw adeg, heb amser aros penodol fel uwch-wyr, fel bod gan esgynwyr yr uwch o wagio nifer fawr o bobl yn barhaus ac yn gyflym.
3、Less meddiannu lle: nid oes angen i esgynnwyr sefydlu ystafelloedd peirianyddol ar ben yr adeilad ac ystyried pyllau clustogi ar y gwaelod, felly maent yn meddiannu llai o le nag uwch-wyr, ac rhag ofn y bydd methiant, gellir defnyddio esgynnwyr fel grisiau cyffredinol, yn wahanol i uwch-wyr, sydd â'r gwendid o dorri ar draws defnydd rhag ofn y bydd methiant.







Proffil y Cwmni



Ein Cwsmeriaid





Tagiau poblogaidd: elevator archfarchnad, Tsieina, gweithgynhyrchwyr, ffatri, rhad, pris isel, prynu disgownt, a wnaed yn Tsieina








