Esgynnydd trydan
Manylion Cyflym:
| Enw Brand | Aolida, FUJI, OEM |
| Lle Tarddiad | Zhejiang, Tsieina |
| Rhif y Model | AEE310 |
| Math | Esgynnwyr |
| Enw'r cynnyrch | Esgynnydd cyhoeddus awyr agored |
| Ardystio | ISO、 CE |
| Defnydd | Maes Awyr、Archfarchnad |
| Ongl | 30/27.3 |
| Cyflymder wedi'i Raddio | 0.5m/au |
| Lled cam | 800mm / 1000mm |
| Uchder teithio | 3000-8000mm |
| Gwarant | 12 Mis |
| Gallu Cyflenwi | Set/Setiau y Flwyddyn 20000 |
| Manylion Pecynnu | Bag gwrth-ddŵr |
Porth | Ningbo/Shanghai |
Amser dirwyn | 25 diwrnod |
Cyflwyniad Cynhyrchu
Yr arbenigwr datrysiad traffig trefol mawr sy'n llifo i bobl
Mae Aolida wedi ymrwymo i ddarparu atebion perffaith i draffig trefol. Yn rhinwedd technolegau arloesol y maes cerdded esgynnol/symudol, mae Aolida yn darparu profiad diogel, arbed ynni, a chyfforddus ar gyfer canolfannau siopa, gwestai, meysydd awyr, ac ati.
Ansawdd exquisite ar gyfer llwytho diogel
Gan ddibynnu ar broses weithgynhyrchu uwch a system rheoli ansawdd, mae uwch-wyr Aolida yn cael eu rheoli'n llym i sicrhau cyfradd fai isel a diogelwch cynhyrchion a dod â phrofiad gweithredu gwydn a dibynadwy.







Ein Cwmni:



Mae ein Cwsmeriaid:





Tagiau poblogaidd: esgynnydd trydan, Tsieina, gweithgynhyrchwyr, ffatri, rhad, pris isel, prynu disgownt, a wnaed yn Tsieina








