Escalator Cyhoeddus Awyr Agored
Manylion Cyflym:
| Enw cwmni | Aolida, FUJI, OEM |
| Man Tarddiad | Zhejiang, China |
| Rhif Model | AEE310 |
| Math | Escalators |
| Enw Cynnyrch | Grisiau symudol cyhoeddus awyr agored |
| Ardystiad | ISO 、 CE |
| Defnydd | Maes Awyr 、 Archfarchnad |
| Ongl | 30/27.3 |
| Cyflymder Graddedig | 0.5m/s |
| Lled cam | 800mm / 1000mm |
| Uchder teithio | 3000-8000mm |
| Gwarant | 12 Mis |
| Gallu Cyflenwi | 20000 Set / Set y Flwyddyn |
| Manylion Pecynnu | Bag gwrth-ddŵr |
Porthladd | Ningbo / Shanghai |
Amser Arweiniol | 25 diwrnod |
Cyflwyniad Cynhyrchu
System gyrru arbed ynni ac effeithlon
Gall Aolidaescalator arbed o leiaf25% o'r defnydd pŵeroherwydd ei fod yn mabwysiadu lleihäwr gêr helical siafft cyfochrog sŵn isel trachywiredd newydd. Mae gan y gyriant gêr helical fanteision gorgyffwrdd mawr a llinellau cyswllt ar unwaith hir, a all leihau llawer iawn o ddefnydd ynni mecanyddol acynyddu'r effeithlonrwydd 15%o'i gymharu â'r gyriant gêr llyngyr traddodiadol. Ar hyn o bryd, mae grisiau symudol domestig yn mabwysiadu gostyngwyr gêr llyngyr yn bennaf, sydd ag effeithlonrwydd isel a defnydd uchel o ynni. Ar gyfer y grisiau symudol sydd â'r un manylebau, os yw pŵer elevator grisiau symudol Aolida yn 7.5KW (neu 5.5KW), mae angen 11KW (7.5KW) ar bŵer modur grisiau symudol eraill. Gan fod grisiau symudol yn aml yn gorfod rhedeg yn barhaus, gall grisiau symudol Aolida arbed llawer o egni, ac mae'r buddion cymdeithasol yn amlwg iawn.







Ein cwmni:



Ein Cwsmeriaid:





Tagiau poblogaidd: grisiau symudol cyhoeddus awyr agored, Tsieina, gweithgynhyrchwyr, ffatri, rhad, pris isel, prynu disgownt, wedi'i wneud yn Tsieina








