Esgynnydd Awyr Agored Cyfforddus a Distaw
Manylion Cyflym:
| Enw Brand | Aolida, FUJI, OEM |
| Man Tarddiad | Zhejiang, Tsieina |
| Rhif y Model | AEE310 |
| Math | Esgynyddion |
| Enw'r cynnyrch | Esgynnydd cyhoeddus awyr agored |
| Ardystio | ISO、 CE |
| Defnydd | Archfarchnad、Maes Awyr |
| Ongl | 30/27.3 |
| Cyflymder Graddedig | 0.5m/s |
| Lled y cam | 800mm/1000mm |
| Uchder teithio | 3000-8000mm |
| Gwarant | 12 Mis |
| Gallu Cyflenwi | Set/Setiau 20000 y Flwyddyn |
| Manylion Pecynnu | Bag gwrth-ddŵr |
Porth | Ningbo/Shanghai |
Amser dirwyn | 25 diwrnod |
Cyflwyniad Cynhyrchu
1. Taith gyfforddus a thawel
1.1 Daw'r system sŵn isel a gyriant dirgryniad isel o'r lleihäwr gêr helical manwl uchel a dyluniad gwrth-sŵn y chwistrellydd cam;
1.2. Mae gosod un ochr yn gosod mecanwaith teils U-reilffordd a llyfn-redeg uchel yn gwneud i'r daith ar y grisiau deimlo'n dawel ac yn llyfn;
1.3. Nid yw sŵn y peiriant cyfan yn fwy na 60 o dwyll.
2. Hynod ddiogel a dibynadwy
2.1. Diogelu dan gyflymder a diogelu dros gyflymder fel ffurfweddiad safonol
Os canfyddir bod y esgynnydd yn dan-gyflymder neu dros gyflymder, bydd y terfyn cyflymder yn atal y esgynnydd ar unwaith; defnyddir diogelwch tan-gyflymder hefyd fel amddiffyniad gwrthdroi nad yw'n gweithredu'r esgynnydd;
2.2 Manteision defnyddio brêc disg yw:
☆Strwythur compact
☆Brecio llyfn
☆ Brecio sensitif, perfformiad dissipation gwres da







Ein Cwmni:



Ein Cwsmeriaid:





Tagiau poblogaidd: esgynnydd awyr agored cyfforddus a distaw, Tsieina, gweithgynhyrchwyr, ffatri, rhad, pris isel, prynu disgownt, a wnaed yn Tsieina








